Diễn đàn lớp 12a15
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các thành viên lớp 12a15 trường Nguyễn Công Trứ thân yêu!!!

Trang Chínhtrang chủLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Poll
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 28 người, vào ngày Sun Dec 02, 2012 5:56 am
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Học tiếng Nhật - Top Globis
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Oct 07, 2011 4:36 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeWed Sep 07, 2011 10:51 am by tuquynh

» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeMon May 16, 2011 4:43 pm by tuquynh

» Khuyến học mừng năm mới 2011
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 6:23 pm by tuquynh

» Các mod điều tra ngay thằng này là thằng nào
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:08 pm by petr_cech

» liveshow ly' bobo cho pa` kon A15 chiem^ nguong~
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 4:59 pm by petr_cech

» Quay về quá khứ
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 4:53 pm by petr_cech

» tình cờ phát hiện 1đôi gian phu dâm phụ
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 4:49 pm by petr_cech

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 5:09 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 5:06 pm by tuquynh

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 5:05 pm by tuquynh

» Công ty tuyển dụng nhân sự Top Globis (www.top-globis.com)
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 5:00 pm by tuquynh

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 4:18 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 4:17 pm by tuquynh

» Tớ thông báochuyện nhỏ nhỏ!
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 7:51 pm by Tuan

» Tra điểm thi đại học 2010 với 6565
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:45 am by baominhking

» Cơ hội sở hữu phần mềm từ điển tuyệt vời KOOL với giá chỉ 33000!
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:45 am by baominhking

» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:44 am by baominhking

» KOOLdic 2010 – Từ điển tuyệt vời cho phép tạo từ điển từ dữ liệu Excel của bạn
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 1:26 pm by tuquynh

» hot!hot! 64 tỉnh đã công bố điểm rồi bà kon ơi
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 10:46 am by diemthi

Top posters
than chet (269)
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Vote_lcapGửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Voting_barGửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Vote_rcap 
CafeDa (258)
Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Vote_lcapGửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Voting_barGửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Vote_rcap 
baominhking (229)
Tuan (222)
hoangoanh (140)
maxspeed3895 (87)
phatxitnhat (81)
thaychunhiem (33)
thao (24)
HEHE_HIHI (23)
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of Diễn đàn lớp 12a15 on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of Diễn đàn lớp 12a15 on your social bookmarking website
Liên kết

Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.

Go down 
Tuan
thaychunhiem
CafeDa
hoangoanh
8 posters
Tác giảThông điệp
hoangoanh

hoangoanh

Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 10:06 pm

Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11.

Em,...., xin thay mặt những bạn mà hôm chủ nhật không đến nhà Thầy (vì nhiều lí do) chúc Thầy sức khỏe và luôn tìm thấy niềm vui trong cuộc sống.
Mà em thấy Thầy trong ảnh cũng dzui rồi, trông thầy có vẻ ...ược hơn trước, áo thầy cũng đẹp, mỗi tội nhìn Thầy trẻ quá so với với cái sự già dặn đến chóng mặt của mấy đứa nhỏ A15 nên em hơi lo....

Í mà cái sự lo của em hơi thừa, Thầy chứ có phải là....!

Ô la,... à ko...Alô !!
Lời chúc này không thay mặt cho ai đã đi hay đi mà bỏ về nửa chừng, nên tui đề nghị cấm ai bon chen dzô đây nhe, thật đáng tiếc cho ai đã đi hay bỏ về nửa chừng vì sẽ ko dc tui đại diện, hehehe...!

flower santa afro lol!
CafeDa
Admin
CafeDa

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 10:55 pm

Lại cái bài kể khổ đổ thừa hoản cảnh. Nghe quen quá. Tối nay admin phải làm đêm nên không post dc. Mai lại về đồng nai cũng không post dc. Để thứ 5 admin lên admin Lộc Ngố này sẽ post bài sử tội mấy người. Nhất là cái bạn béo béo tròn tròn kia kìa.
http://thitham.plus.vn
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 6:07 am

này, xem lại coi! Lời chúc của tui có chỗ nào kể khổ không? Mà nếu có khổ thì mới kể chứ! Hừ!
afro
thaychunhiem

thaychunhiem

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 10:59 am

BẠN OANH CŨNG CÓ CON MẮT THẨM MỸ ĐÓ CHỚ ! XIN ĐÍNH CHÍNH 1 CHÚT, THẦY TRẺ THÌ ĐÚNG RỒI, NHƯNG DO THẦY ĐẸP NÊN ÁO MỚI ĐẸP THEO ! OKE ?????
thaychunhiem

thaychunhiem

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 11:09 am

À ! GIỎ HOA CÁC BẠN TẶNG THẦY QUÁ ĐẸP, AI VÀO NHÀ CŨNG TRẦM TRỒ, THẦY XIN CẢM ƠN CÁC BẠN A15, XIN CẢM ƠN !
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 8:24 pm

thaychunhiem đã viết:
BẠN OANH CŨNG CÓ CON MẮT THẨM MỸ ĐÓ CHỚ ! XIN ĐÍNH CHÍNH 1 CHÚT, THẦY TRẺ THÌ ĐÚNG RỒI, NHƯNG DO THẦY ĐẸP NÊN ÁO MỚI ĐẸP THEO ! OKE ?????

Chết chết! hình như mình khen Thầy hơi quá! Người ta nói người đẹp vì lụa, còn thầy chúng ta thì tự cho là: lụa đẹp vì người!

Mình nghĩ là nên quán triệt cái tư tưởng "khen và tự khen "của thầy!
Bạn nào muốn có xin xin bí quyết trẻ đẹp của Thầy thỉ tranh thủ đi kìa!

santa flower geek
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 8:30 pm

thaychunhiem đã viết:
À ! GIỎ HOA CÁC BẠN TẶNG THẦY QUÁ ĐẸP, AI VÀO NHÀ CŨNG TRẦM TRỒ, THẦY XIN CẢM ƠN CÁC BẠN A15, XIN CẢM ƠN !

Thầy cứ đúng không à! í mà nghe giống ca xỉ nổi tiếng chào khán giả quá! hehehe..!
Nhựng mà cũng tiếc là em không đươc chiêm ngưỡng giỏ hoa đó rồi, tiếc quá đi!

geek flower
Tuan

Tuan

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeWed Nov 19, 2008 12:00 pm

Ban oanh phai biet rang ,oanh khong tham gia la dieu hoi tiec lon do . Bua do tui cung di nhung bo ve som " co ly do chinh dang do :tham Dang " Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. 611335 Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. 611335 Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. 611335
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeWed Nov 19, 2008 4:28 pm

đã bảo là hôm đó ta thi mà cứ là...
Cái bác Tuấn này lộn xộn nha!
afro

Àhá, đề nghị tên tui viết bông nghe, tui mà chấm chính tả của trò là tui cho ...Zero!
maxspeed3895

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeThu Nov 20, 2008 12:03 pm

cho mình hỏi tại sao hôm đó bạn Oanh mập ko có mặt vậy???????????xin cho nhoxmax nay bik ly do duoc ko? lol! afro affraid
TruongGiang

TruongGiang

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeThu Nov 20, 2008 6:12 pm

Cam on ban Oanh da thay mat nhung ban ko di duoc gui loi chuc den thay nha trong do co Giang nua . Bua do Giang phai di hoc bu de thi giua ky. G noi ra ko phai la de nguy bien cho minh ma de cac ban hieu thoi.
Nhin hinh G thay lop minh that vui ghe. Tiec that .Nam ngoai minh cung bi lo mot lan do thoi gian hop lop ko thong nhat ,nam nay lai dinh thi .Tuy ko di duoc nhung em chuc thay luon manh khoe, tre mai (Thay nen map hon mot chut nua thi se handsome hon ), vui ve va hanh phuc . Tui em luc nao cung nho den Thay. HAPPY TEACHER'S DAY. Razz
baominhking

baominhking

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeThu Nov 20, 2008 10:54 pm

hic,tiếc wá, hôm bữa ngày ngày thi kết thúc môn, ko thì...
I AM SO SORRY ALL OF YOU!!! :;cry.': :;cry.': :;cry.':
than chet
Admin
than chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:41 am

sao kac' co^ kac' pac' noi' nhieu` the^' nho` ??? da~ co' loi~ thi` fai? biet' dieu` ... da~ ko di thi` dung` noi' nhieu` ... coi chung` co' nguoi` lam` lieu` la` chit' doa' kekeke ...
http://360.yahoo.com/boynoname.maiyeuem
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:03 am

nóng tính thế!

Bác Chết cũng phải thông cảm cho những người không đi được chứ, bác có hiểu cho cái sự tiếc nuối của tụi này ko hả? Sao cứ săm soi cái lỗi bé tí mà ko nghĩ là ko đi cũng là đau khổ rồi cứ đòi làm liếu là sao?

Tui nói đúng không mí bạn ko đi? Quá xá đúng!

flower geek santa
than chet
Admin
than chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:08 am

thong^ cam? thi` da~ thong^ cam? roi` ! nhung pe' map^ cu' nhac' di nhac' lai lam` nguoi` ta hok mun' thong^ cam? nua~ dung' hok na` ???dung' qua' xa'
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:14 am

tui nhắc lại hồi nào, mấy bạn thân yêu kia nhắc chứ bộ! Nhưng mà có thấy thông cảm lúc nào đâu, lúc nào cũng đòi xử lí tụi này ko à (amin đó)!

Nói túm lại, từ lúc này nhá, cấm nhá!

flower santa
than chet
Admin
than chet

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 11:46 am

admin kia` ... pe' map^ do? loi~ admin kia` ... ra ma` giai? quyet' di !!! :;bep.':
CafeDa
Admin
CafeDa

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:06 pm

Sử lý sao đây các mod. Lần nay phạt làm người yêu thần chết nhé. hihi
http://thitham.plus.vn
hoangoanh

hoangoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 1:23 pm

thấy chưa? tui nói có sai đâu!

Thần Chết cứ nhè tui ra mà đòi phạt với xử lí thôi. Phạt làm người yêu hắn hả? Xoàng! Ủa mà sao không phạt tui mà lại phạt bác Chết thế hả Amin? hohoho..!

mà mấy người ngộ nhỉ, tui góp ý là bị qui tội à, công bằng ở đâu nữa hả? Làm sao mà forum tiến bộ nếu để một bộ máy độc quyền, hở chút là tranh thủ đàn áp nhân tài như thế này thì làm sao mà phát triển được!

Đề nghị bầu cử nhe

flower santa geek

Được sửa bởi hoangoanh ngày Sat Dec 13, 2008 9:47 pm; sửa lần 1.
baominhking

baominhking

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 11:55 pm

pác than_chet nóng wá, coi chừng nổi mụn xấu ah nha! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.   Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi. Icon_minitime

Gửi thầy NPT từ Đại diện những người ko đi.
Trang 1 trong tổng số 1 trang